Sms Ya Mapenzi Kumwambia Kuwa Una Mpenda

Normal 0 Hupaswi kuanza mahusiano kabla ya kufanya maombi. "Nilimuomba baada ya msafara akalikabidhi gari kwa RPC Tanga kwa sababu linatafutwa na polisi. Wanaofikia hatua hii ni wale ambao wivu wao umepitiliza. mpaka sasa. Wivu ni chachandu, vilevile ni kionjo cha mapenzi. Unapokuwa mtu wa kufanya mapenzi mara kwa mara huwezi kuwa na uwezo wa kuzuia tamaa yako. Heshima kwenu wakuu, Baada ya kuona Watu wanawaandikia wapenzi wao meseji za kawaida zisizo romantic, nmeona niwakusanyie meseji japo uwe unacopy na kumpastia umpendae. Wanawake wanapenda kuwa wagumu sana kila wakati ikifikia maswala ya kuwatongoza. “Alisema akiwa kwenye baa hiyo, alitokea msichana huyo na kumwomba ampeleke nyumbani kwake maeneo yaleyale kwa vile yeye ana gari na ni usiku. Lakini siyo kila ujumbe wenye kunuka mapenzi una maana ya mapenzi. Kubwa zaidi ni kukupa mengi yahusuyo Uhusiano,Mapenzi pamoja na udaku. Mpenzi wangu T tambua kuwa ulimwengu tunaoishi una mambo muhimu matatu. Elewa kuwa mapenzi ni sehemu ya maisha yetu na kwa hakika maisha yetu hayawezi kukamilika bila kuwepo mapenzi. Ni kijana ambaye anapenda maendeleo sana, anajishughulisha mno, mpenda dini yake sana. Kupitia SMS. ‘Kama una watoto unajua kuwa kumwambia mwenzi wako kuwa anaweza kukaa wiki mbali na nyumbani ni zawadi kubwa,’ alisema msemaji wa Ikulu. kwa njia ya kupigiana simu, kutumiana ujumbe mfupi SMS, barua pepe au kuchati. Hivyo unaweza kumjibu kuwa wewe una ustadi wa aina hio so ukikutana na yeye hilo ndilo jambo la kwanza la kumfanya ili kumsisimua. Nikatolewa ndani ya taharuki na jimama lililokuwa likinivuta, ambalo lilikuwa tayari likinishinikiza nasi tufanye mapenzi! Loh! My God ‘Gobbah…!’ Tembeeni muone. Mfanye ajione ni bora kwa kumwambia kuwa ana akili sana. Ya kizamani ilikuwa binti unajitahidi kuwa masafi na mwenye tabia njema kisha mwanaume anakuona kuwa wewe ni "ndoa type" then anakuja kwa wazazi wako kuposa kama sio wazazi wake wanakupenda kisha wanawashawishi wazazi wako wakubali uolewe na mwana wao wa kiume alafu from there ndio unaanza kujifunza kama sio kujilazimisha kumpenda aukumzoea. Kichwa kikubwa cha mboo. Ili mapenzi yaweze kuwa bora kwa kila aliye katika mahusiano, huwa ni vyema kila mmoja kuiona thamani ya mwenzake. Mpenzi msomaji wangu, katika mapenzi kuna kitu kinaitwa wivu. WANAUME HUPENDA KUOA MWANAMKE WA AINA HII Habari za wiki hii mpenzi msomaji. Nikwambie ndugu mpendwa jaribu tu kuvumilia kwani ni kitambo tu jaribu lako latafikia kikomo na baraka za Mungu zitafuatia. [Soma: Sms nzuri za kumtumia mwanamke baada ya kupewa namba] Maneno matamu ya kumwambia mwanamke #1 Nakumbuka ile siku ya kwanza ambayo macho yangu yalipokuona #2 Nilijua kua wewe ni wangu kuanzia ile siku. Sikia, chochote kinachotoka mwilini mwa mpenzi wako unaempenda kwa dhati kama matokeo ya kufanya mapenzi (jasho, "cum", mate n. Mimi namshukuru Mungu kwa kuweza kunikutanisha na nyinyi kupitia safu hii ambayo pamoja na mambo mengine nazungumzia juu ya mada mbalimbali ambazo zinagusa maisha yetu ya kila siku. Wakati mwingine ni sumu ya uhusiano, hali kadhalika hutokea kuwa kikwazo cha penzi endelevu. Kuwepo kwenye hali ya mapenzi ni kitu kizuri. Huna haja ya kutegemea robo taarifa kama hizo za ujumbe wa simu. Hii ishara ina maana kuwa ndani ya nafsi za wanyonge wakiongozwa na Mzee Mago wanajua kuwa taabu zao zinatokana na wale wakubwa wasioshiba — wakiwakiJishwa najitu ndani ya Audi Q 7. Polisi Tanga walitaka kumkamata lakini nikaomba aachwe kwanza, kukamatwa katika msafara wa makamu wa rais angeona amedhalilishwa. MWEYE MAPENZI YA KWELI Lengo kubwa la mwanaume kuoa ni kutaka kupata mapenzi ya kweli kutoka kwa mwanamke na ikiwezekana waweze kupata. Kubwa zaidi ni kukupa mengi yahusuyo Uhusiano,Mapenzi pamoja na udaku. Na kila mtu huweza kufikiri kulingana na uelewa wake juu ya mapenzi kati ya mtu na mtu. Usitoe ile raha ya ngono ikawa peke yake bila ndoa. Normal 0 Hupaswi kuanza mahusiano kabla ya kufanya maombi. Kichwa chake kilikuwa kikifikiria kuhusu mimba ambayo alikuwa nayo, hakujua ni kitu gani ambacho angekifanya mpaka kuanza kuwaeleza wazazi wake kuhusiana na mimba ile. Kifauongo ni mmea ambao majani yake hujikunyata yanapoguswa. Ndani ya makutano bar,alionekana mwanaume wa makamo. Sasa amepata kizazi. kutaka kufanya nae mapenzi ni kuepuka. JINSI YA KUISHI NA MPENZI MPENDA PESA HAPA tunazungumza kuhusu mapenzi kama kawaida yetu. Baada ya kumfahamu rafiki yake Natasha ambae aligundua pia anao ukaribu naye, aliwahi kuwa shemeji yake kabla kwa rafiki yake, hivyo hakuwa na tabu. Wakati mwingine ni sumu ya uhusiano, hali kadhalika hutokea kuwa kikwazo cha penzi endelevu. jinsi ya kusoma sms & call za mpenzi wako na kujua mahali alipo bila kushika simu yake. Unaweza kuwa mdhamini wa kisa hiki cha kusisimu na chenye funzo kubwa kwa vijana wa sasa katika masuala ya mapenzi. Hutaka kupanda juu (Excel) na kupata umaarufu. Kutokuwa na Lugha ya mahaba. Huku sekeseke likiendelea makaburini hapo, Mdudu ambaye alikuwa na jazba ya kuibiwa 'mali' zake alisema kuwa alitonywa na rafiki zake kwamba mchumba'ke huyo yupo katika Baa ya Kimboka, Buguruni akijirusha na jamaa huyo. baada ya kukata simu akamtumia lak 3 ya saloon na kumwambia kama isipimtosha aseme kwa njia ya sms. CHOMBEZO MARIDHAWA LA MAPENZI. Katika mimi unaweka sisi. Baada ya kuongea na yeye katika maongezi tofauti tofauti, atakufungulia moyo wake kwa urahisi ambapo hapo utatumia nafasi kumjua kiundani kumhusu. Ukiweza, fuata njia hiyo ili kumaliza mvutano huo. Una sababu ya kuwa na wasiwasi hasa ukizingatia kwamba wawili hao walikuwa wapenzi. Usikose kuhudhuria Semina ya Mimi na Uhusiano (M&U). Kichwa chake kilikuwa na mvi za kuhesabika. Jaribu kuwa wazi kuwa kwa sasa huna interest ya kuwa na mpenzi bali rafiki tu. Zijue Tabia 7 Za Wanawake Wanao-Cheat Kwenye Mahus Huyu Dereva Tax Atanivunjia Ndoa Yangu Jamani, Nif UNA KILA SABABU YA KUOGA NA MPENZI WAKO. Hawa wataweza kukusaidia kuacha, kwa kukupa ushauri, lakini pia kwa kukusaidia kukufatilia kuona kama unaishi malengo yako ya kuacha porn uliyojiwekea. Niligundua pia kuwa yako mamia kwa mamia ya wanaume wanaofuata ngono za bei raisi katika maeneo hayo kutoka maeneo mbalimbali ya mkoa wa Dar es Salaam ambapo hapo hakuna haja ya kutongoza. Tuliendelea na safari mpaka maeneo ya magomeni Eliza alipeleka gari mpaka bondeni hotel iliyopo magomeni mapipa akaipaki, "Izzo nataka tuchukue chumba humu ndani, "Elizabeth bhana mbona hivyo?. Habari yako dada violet, mimi ni dada wa miaka 25, nina mtoto wa miaka 4 yuko kwa mama Mtwara, hapa dar naishi peke yangu, sasa niilpata boyfriend. yule dada akampigia yule jamaa akamwambia leo nipo nipo tu natamani kutoka ila sina hela ya saloon nimemiss sana kwenda club na marafiki zangu. Sikia, chochote kinachotoka mwilini mwa mpenzi wako unaempenda kwa dhati kama matokeo ya kufanya mapenzi (jasho, "cum", mate n. baada ya kukata simu akamtumia lak 3 ya saloon na kumwambia kama isipimtosha aseme kwa njia ya sms. Tofauti katika lugha ya matendo baina ya watu wa jinsia mbili hutokana na maumbile ya kujenetiki pamoja na utamaduni wa jamii husika. Kwa ufupi, matendo ya kutongoza ya mwanamke huwa wazi zaidi, lakini mwanamume hulazimika kuficha hisia na mihemko yake. Ukipenda kujiangalia mwenyewe si ajabu mwenzako kupata hisia za kuwa humthamini wala humjali. Mapenzi hayo hukamilika baada ya wawili hao kuwa na hisia sawa za mapenzi. na kwa upande wa mapenzi ni kuwa kiukweli kabisa wewe sio aina ya mwanamke anayo ipenda na ndio. Nikatolewa ndani ya taharuki na jimama lililokuwa likinivuta, ambalo lilikuwa tayari likinishinikiza nasi tufanye mapenzi! Loh! My God ‘Gobbah…!’ Tembeeni muone. Mambo ya kuzingatia ili kupata mapenzi ya kweli. CHOMBEZO MARIDHAWA LA MAPENZI. Polisi Tanga walitaka kumkamata lakini nikaomba aachwe kwanza, kukamatwa katika msafara wa makamu wa rais angeona amedhalilishwa. Wanaofikia hatua hii ni wale ambao wivu wao umepitiliza. Mueleze kuwa kutokana na akili alizonazo, unaamini. "Nilimuomba baada ya msafara akalikabidhi gari kwa RPC Tanga kwa sababu linatafutwa na polisi. Kutambua mambo ambayo ni sumu, zinayoweza kuuua uhusiano wetu ili tuzichukue kama changamoto, kisha tuzikabili na kushinda. Wivu Wa Kupindukia Ni Jambo Jema Kwa Mwanamume Kumtakia Heri Mpenzi Wake Na Kufanya Kila Awezalo Kuhakikisha Kuwa Hapati Madhara, Lakini Iwapo Utakuwa Mtu Wa Wasiwasi Na Mashaka Pale Unapomwona Mpenzi Wako Akizungumza Na Mwanamume Mwingine, Au Anapotoka Na Marafiki Zake Wa Kike, Au Anapovaa Nguo Inayomfanya Atamanishe, Basi Fahamu Kuwa Tayari Umekunywa Sumu Ya Mapenzi. Kama hiyo haitoshi, wasiliana na wataalam wa mambo ya uhusiano au tembelea mitandao ya mapenzi, huko kuna mambo mengi yanayohusu namna ya kuboresha uhusiano wako, utajifunza na kuwa bora! Kwa taarifa yako ni kwamba, hata kama una umbo zuri na sura ya kuvutia, kama si mtundu na mbunifu kwa laazizi wako huwezi kudumu naye. tulipenda sana, lakini siku moja tukiwa katika maongezi yetu aliwahi kugusia kuwa akitaka kuoa anataka kuoa mtu asie na mtoto wakaanzishe familia yao peke yao,,,. Hakika unahitaji akiwa mbali awe anatamani aone sura yako au asikilize sauti yako au hata asome SMS tamu iliyoandikwa kitaalmu na vidole vyako. 3-Cheza na Kuma yake kabla ya kufanya mapenzi, kwamba ichezee na vidole kisha vilambe. Mwenyezi Mungu Mweza wa yote amewaweka wanaume kuwa walezi wa familia zao na anasema kwenye Qur’ani: الرِّجَالُ. Una sifa za kumfanya mke wako ajivunie kuwa na wewe mbali na mapungufu kadhaa uliyo nayo? Ili mahusiano ya mapenzi yaweze kuwa bora, ni jukumu la wapendanao kila mmoja kutafuta kuwa bora kwa mwenzie. Mimi namshukuru Mungu kwa kuweza kunikutanisha na nyinyi kupitia safu hii ambayo pamoja na mambo mengine nazungumzia juu ya mada mbalimbali ambazo zinagusa maisha yetu ya kila siku. Ifuatayo ni orodha pana ya kukusaidia kulenga katika kupenda kwa ubora na kurudi kwenye hisia zako unapoingia kwenye mapenzi kwa mara ya kwanza. Alikuwa anasoma katika shule ya secondary "mtopepo" kidatu cha tatu. Kumpiga busu mtu ambaye si jinsi moja nawe ni kichocheo cha usaliti katika ndoa na hata mapenzi ya kawaida kwasababu Mungu aliumba miili yetu katika misisimuko ya aina mbalimbali ambapo mtu mwingine ukimpiga busu bila kujalisha kuwa ni mwanaume au mwanamke hujikuta anasisimuka vibaya sana na kuhisi kuwa angekuwa sitakwa sita nawe kwa muda huo angesisimuka hivyo si vema kufanya hicyo. Muunganiko wenu katika mapenzi maana yake tayari mmekuwa kitu kimoja. Leo tumeona ni bora zaidi tuwasaidie ndugu zetu ambao wanataka kurudiana na ex wao. Haya si maoni yangu. anatakiwa kuwa nazo ili aweze kuwa katika mazingira mazuri ya kupata mchumba wa kumuoa kiasi kwamba asipokuwa nazo ataishia kuchezewa tu lakini haitatokea mtu kumtakiwa kwamba anataka kumuoa. Elewa kuwa mapenzi ni sehemu ya maisha yetu na kwa hakika maisha yetu hayawezi kukamilika bila kuwepo mapenzi. “Fedha yako na ipotelee mbali pamoja nawe, kwa kuwa umedhania ya kuwa karama ya Mungu yapatikana kwa mali… moyo wako si mnyofu mbele za Mungu. Baada ya kuwa na mashoga wengi na kukolea kwenye mahusiano anagundua kuwa mapenzi si kusifiwa tu wala kuwa na mwanaume mwenye muonekano mzuri bali mwanaume kazi kazi 6x6 na mashine inayopumua haswa. Modern Living is the name of the brand new magazine edition powered by Tupomoja Magazine. Chozi la furaha lilimdondoka Neema, akamkumbatia Mwaliko kwa mapenzi ya mama mzazi. Nakumbuka enzi zile nyumbani tulikuwa tuna ng’o. Raha ya tendo hutegemea sana hisia iliyokuzwa kutokana na mapenzi sahihi na kiu ya kufanya mapenzi, hivyo basi ukiwa mtu wa kufanya mapenzi kila mara unaweza kupoteza msisimko wa tendo na kujikuta unapata. Ukimsifia, unampa amani ya moyo na kumfanya ajiamini. Mtu mwenye mafanikio kwenye mapenzi ni yule anayeamini katika saikolojia ya kujitambua. Sielewi ulimpenda namna gani mwanaume huyo kama hujamuona umekuwa uskisikia sauti yake tu kwa simu. Ni mtu anayependa kujitegemea, kuwa huru, mwenye mapenzi ya kweli na mkarimu. • Fanyeni maandalizi ya kutosha kabla ya tendo la ngono na baada ya tendo muoneshe/mwambie mwenzi wako kuwa umeridhika. Kama unaona kuwa unakosewa una haki ya kupaza sauti yako usikike balada ya kukasirika ama kusinyaa. Kama mwanamke anaonyesha dalili za kukupenda, basi kila neno utakalolitoa kiutani atacheka. Analoahidi au aliloliahidi kwa ajili yetu lazima liwe, lazima litimie kama tutamuamini yeye. Hakikisha ya kuwa unamrushia maneno ya kumtongoza. Hakikisha unamsaidia katika shida zake hapa ndipo kuna tatizo kwa wavulana wengi. Lengo ni kuboresha zaidi. Kupitia SMS. Lakini siyo kila ujumbe wenye kunuka mapenzi una maana ya mapenzi. STAA wa filamu Bongo, Elizabeth Michael ‘Lulu’ amefunguka kuwa kama siku yoyote atapata ujauzito kwa bahati mbaya, hatafanya kosa tena, atazaa tu. Kama hiyo haitoshi, wasiliana na wataalam wa mambo ya uhusiano au tembelea mitandao ya mapenzi, huko kuna mambo mengi yanayohusu namna ya kuboresha uhusiano wako, utajifunza na kuwa bora! Kwa taarifa yako ni kwamba, hata kama una umbo zuri na sura ya kuvutia, kama si mtundu na mbunifu kwa laazizi wako huwezi kudumu naye. Natambua kuwa wengi hushindwa kuwa huru kucheza na "kimiminika" hicho kutokana na harufu yake kali au kwa vile wanaume wenyewe wanaziona/chukulia Shahawa zao kama uchafu. Usiwe na haraka, Mpe muda. Ni kijana ambaye anapenda maendeleo sana, anajishughulisha mno, mpenda dini yake sana. -Hata hivyo, jamaa huyo aliyetambulika kama Joseph Mutua alijitokeza na kudai kuwa alimuuzia Ruto mahindi na hata akampatia zawadi ambayo hakuitaja. Kwa urahisi ni kuwa unapaswa kumuonyesha mwanamke kuwa una thamana ya yeye kuweza kuspend muda wake na wewe, na ni yeye ndiye anafaa akuwin na wala si kivingine. Ilikuwa siku ya Alhamisi baada ya siku mbili kupita. Ya kizamani ilikuwa binti unajitahidi kuwa masafi na mwenye tabia njema kisha mwanaume anakuona kuwa wewe ni "ndoa type" then anakuja kwa wazazi wako kuposa kama sio wazazi wake wanakupenda kisha wanawashawishi wazazi wako wakubali uolewe na mwana wao wa kiume alafu from there ndio unaanza kujifunza kama sio kujilazimisha kumpenda aukumzoea. Moja ya vitu vinavyoweza kukusaidia ni kumwambia rafiki wa karibu sana (msiri) au mpenzi wako, au kiongozi wa kidini. Mtu mwenye mafanikio kwenye mapenzi ni yule anayeamini katika saikolojia ya kujitambua. "Fedha yako na ipotelee mbali pamoja nawe, kwa kuwa umedhania ya kuwa karama ya Mungu yapatikana kwa mali… moyo wako si mnyofu mbele za Mungu. Kupitia SMS. Kumuambia bila kuingiza vitendo na kubadilisha mfumo wako wa ufanyaji mapenzi na kumridhisha mumeo haisaidii, kitendo cha wewe ku-give up ndio kosa na ndio maana anaibukia. Wengi wamejikuta wakiitwa wahuni kutokana na kuwa na uhusiano wa kimapenzi na makundi ya wanaume au wanawake. pointi ya msingi ni kwamba mlifanya uchaguzi pasi na kuelewa upeande wa pili ukoje sasa basi kitu kilichotokea ni kuwa nduguyo ni mgonjwa wa kuchat na sasa yuko kwenye hit point ya kuchat na mtumwingine huo ndio ukweli hivyo kwasa huna chako hapo. Si msichana anapokuomba pesa ina maana ana nia ya kukuchuna au amekupendea pesa kuna shida nyingine inabidi akuombe wewe tena kwa kukupima kama utakuwa tayari kumsaidia. Ukitaka kuachana na nzi tupa kwanza mzoga ulionao, Namaanishaa Ukitaka mafanikio punguza kwanza marafiki hewa, wanafiki na watu wasio na maana kwenye maisha yako. Leo nimekuja na mada ambayo naamini itawagusa wengi. Hivyo, ukiona mpenzi wako haeleweki, unatakiwa kuanza kuizoea hali ile ili kujiandaa kwa penzi jipya, kwa vile ule mche wa mapenzi ulioupanda ndani ya moyo wa mwenzako umesinyaa. Uchunguzi wangu umebaini kuwa watu wengi hasa wapenzi wa siku nyingi na wanandoa, wanafanya mapenzi kwa sababu tu wamepata nafasi ya kuwa pamoja, lakini si kwa kuheshimu fikra na hisia zao, jambo ambalo husababisha ladha ya mapenzi kuwa ya asilimia ndogo, ukilinganisha na mahitaji halisi ya mawazo yao. Faida ya pili ni kubarikiwa mara baada ya saburi na kupita katika jaribu hilo. CHOMBEZO MARIDHAWA LA MAPENZI. Una sababu ya kuwa na wasiwasi hasa ukizingatia kwamba wawili hao walikuwa wapenzi. Ukitaka kuachana na nzi tupa kwanza mzoga ulionao, Namaanishaa Ukitaka mafanikio punguza kwanza marafiki hewa, wanafiki na watu wasio na maana kwenye maisha yako. Na kila mtu huweza kufikiri kulingana na uelewa wake juu ya mapenzi kati ya mtu na mtu. Mlezi wa Familia Mwanaume na mwanamke ni nguzo mbili za msingi wa familia, lakini kwa kuwa wanaume wamepewa sifa maalum kwa amri ya uumbaji, na kwa sababu ya uwezo wao wa mantiki ni imara zaidi ya ule wa wanawake, wao huchukuliwa kama walezi wa familia zao. Kupitia SMS. Badaye akamkumbatia Neema na kumwambia kuwa atakwenda naye. Hasara ya mapenzi hayo ya. Nyonga ya binti huyu ilifanana na umbo la nambiri nane na hips la kutosha, alikuwa na ngozi nyororo na mguu ulio fanana na chupa ya bia kwa unene wake. “Nilimuomba baada ya msafara akalikabidhi gari kwa RPC Tanga kwa sababu linatafutwa na polisi. “Alisema akiwa kwenye baa hiyo, alitokea msichana huyo na kumwomba ampeleke nyumbani kwake maeneo yaleyale kwa vile yeye ana gari na ni usiku. Una sifa za kumfanya mke wako ajivunie kuwa na wewe mbali na mapungufu kadhaa uliyo nayo? Ili mahusiano ya mapenzi yaweze kuwa bora, ni jukumu la wapendanao kila mmoja kutafuta kuwa bora kwa mwenzie. MWEYE MAPENZI YA KWELI Lengo kubwa la mwanaume kuoa ni kutaka kupata mapenzi ya kweli kutoka kwa mwanamke na ikiwezekana waweze kupata. Muunganiko wenu katika mapenzi maana yake tayari mmekuwa kitu kimoja. Nadharia ya mapenzi ya Stenberg Kwa kutumia nadharia ya Robert Stenberg, mapenzi imara kati ya watu wawili wanaotaka kuwa pamoja kimahusiano, au walio kwenye mahusiano ni lazima yawe na pande tatu muhimu zinazotegemeana ili kuendeleza mahusiano hayo 1) Hisia za mvuto wa kimapenzi ambapo wawili husisimkiana kimwili;. -Hata hivyo, jamaa huyo aliyetambulika kama Joseph Mutua alijitokeza na kudai kuwa alimuuzia Ruto mahindi na hata akampatia zawadi ambayo hakuitaja. Naibu rais William Ruto alisisimua mitandao ya kijamii baada ya kuonekana kwenye picha akinunua mahindi yaliyochomwa kutoka kwa jamma fulani mtaani Kiamaiko kaunti ya Kiambu. Pneuma ukipitia miti utaona matawi yakicheza, lakini hutaona nyayo zake. Kichwa chake kilikuwa kikifikiria kuhusu mimba ambayo alikuwa nayo, hakujua ni kitu gani ambacho angekifanya mpaka kuanza kuwaeleza wazazi wake kuhusiana na mimba ile. Mwenyezi Mungu Mweza wa yote amewaweka wanaume kuwa walezi wa familia zao na anasema kwenye Qur'ani: الرِّجَالُ. Kichwa kikubwa cha mboo. Masogange ambaye siku ya tukio alikuwa na nduguye, Melisa Edward baada ya kunaswa na madawa hayo kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Oliver Tambo uliopo Kempton Park jijini Johannesburg nchini humo alihukumiwa kwenda jela miezi 32 au kulipa faini ya shilinghi milioni 4. Yote yakizingatiwa, matakwa ya mwanamke ndiyo hupewa kipaumbele zaidi. Onyesha changamoto, mwonyeshe hutawaliwi na tamaa na huendeshwi na mapenzi, unamambo mengi ya kufanya, na kama una marafiki wa kike hakikisha anawajua, ili ajue kumpenda yeye ni uamuzi na sio lazima maana wapo wengi, muonyeshe wewe ni kati ya wale wanaume wachache kupatikana, mwanaume lijali ambaye wanawake wote wameumbwa kutoka kwenye ubavu. Hata hivyo, huenda mama yake anajua anachosema kwani inasemekana kuwa baba ya mtoto amjuaye ni mama. STAA wa filamu Bongo, Elizabeth Michael ‘Lulu’ amefunguka kuwa kama siku yoyote atapata ujauzito kwa bahati mbaya, hatafanya kosa tena, atazaa tu. “Mapenzi ya kweli yanaanzia kwenye kufarajiana na faraja ya kweli uzaa mapenzi ya kweli” alijibu Dulaha huku akimwita muhudumu na kumwambia awaongezee vinywaji. Maoni yako ni muhimu sana. *SOMO LA BURE KWA AJILI YA WOTE!* BUSARA CHACHE KUELEKEA 2019. Hupenda wakati mwingine kulazimisha mambo na hapendi kushindwa. Wanaume/wanawake wengi huogopa kujiachilia na kumwambia mwenzi wako jinsi unavyojisikia,kuwa wazi kwa mwenzi wako usione aibu unapokuwa naye katika tendo la ndoa. Akahisi kama aliyezaliwa upya. #1 Mwambie kwa upole kuwa hujiskii na yeye. Kama yuko darasani au kazini, usimtumie jumbe mpaka ule wakati ambao yuko huru na makini wa kujibu texts zako. Aninyonye mkundu aniingizie ulimi ndani yake atemee mate aingize kidole ili kuniandaa kunifira. Kutokea hapo ndipo unapoweza kuamua kama uondoke au hapana. mi naona uufuate moyo wako, lakini kabla ya hilo kitu gani unachopata huko mke wako hana kama ni manjonjo ya mapenzi ni swala la kuongea na mke wako kumwambia kuwa mi nataka vitu fulani kwenye mapenzi ,na hilo ndo tatizo la wanaume wengi hamuongei na wake zenu kuhusiana na swala zima la mapenzi. SOMA STORY FUPI YA MAPENZI YA KUHUZUNISHA YENYE MAFUNZO KWENU HASA HASA WAKINA DADA. Ukitaka kuachana na nzi tupa kwanza mzoga ulionao, Namaanishaa Ukitaka mafanikio punguza kwanza marafiki hewa, wanafiki na watu wasio na maana kwenye maisha yako. KUPOTEZA RAHA KAMILI YA TENDO. Mpe Attention Mara Nyingi, Wapo Watoto Wa Kike Wanafanya Mambo Ya Kijinga Kisa Mwanaume Flani Ka Mwambia Anampenda Na Kumsikiliza Sana Hivyo Kwake Haya Maneno Ni Mageni. Jinsi pekee ya kujua ukweli ni kupitia ukaguzi wa kitaalamu hospitalini. Asubuhi yake, kabla yule uncle hajaondoka, akanibeba na kwenda nami chooni, akafungua maji ya kuoga na kuanza kuoga nami huku akiwa ameingiza uume wake ukeni mwangu na kuendelea kunitia huku akiwa amenibeba juu juu, mama nae akaja kuoga nasi, na akawa akinisugua sugua mgongo wangu huku akionyesha tabasamu jinsi ninavyotiwa na yule uncle. Vijana wengi leo hawafanyi maombi kabla ya kumpata mwenzi wa maisha bali wanaomba baada ya kuwa wamekwisha kuona, hili tayari ni tatizo ni sawa na mtu anaye jitekenya mwenyewe na kisha kuanza kucheka. Maoni yako ni muhimu sana. Mfanye akuamini Mfanye aamini kwamba hata baada ya kufanya mapenzi bado mtakua pamoja na sio mwisho wa mahusiano yenu au urafiki wenu. Huna haja ya kutegemea robo taarifa kama hizo za ujumbe wa simu. Mama huyo mkazi wa Kimara jijini Dar anasema: “Mume wangu hivi karibuni alichukua simu yangu na alipoipekua alikuta sms ya mwanaume ambaye kusema ukweli simjui. Wanaume/wanawake wengi huogopa kujiachilia na kumwambia mwenzi wako jinsi unavyojisikia,kuwa wazi kwa mwenzi wako usione aibu unapokuwa naye katika tendo la ndoa. Asilimia 87 ya wanawake wanapenda kufanya mapenzi kwa muda mrefu,, Fanya haya mazoezi haya ili kuimarisha misuli ya UUME wako,,,,, Kumbuka KISUBSCRIBE ILI KUPATA VIDEO ZETU MAPEMA intagram @tanza. Kupendana kunatokana na watu kuonana na kuzungumza ana kwa ana. Ndani ya makutano bar,alionekana mwanaume wa makamo. Hii ishara ina maana kuwa ndani ya nafsi za wanyonge wakiongozwa na Mzee Mago wanajua kuwa taabu zao zinatokana na wale wakubwa wasioshiba — wakiwakiJishwa najitu ndani ya Audi Q 7. na kwa upande wa mapenzi ni kuwa kiukweli kabisa wewe sio aina ya mwanamke anayo ipenda na ndio. Huruhusiwi kuendelea kusoma kama hujatuma hivyo message au kumpigia simu kwani kutofanya hivyo ni kiburi na dhambi kama dhambi zingine, sitanii!. Kubwa zaidi ni kukupa mengi yahusuyo Uhusiano,Mapenzi pamoja na udaku. Katika mimi unaweka sisi. Huwezi kutaka uaminifu katika penzi lako kama wewe mwenyewe hutaki kuwa katika himaya ya uaminifu. kwa njia ya kupigiana simu, kutumiana ujumbe mfupi SMS, barua pepe au kuchati. katika search engine tumegundua kuwa kuna watu wengi wanasearch mtandao wakitafuta angalau mbinu ya ‘kurudiana na ex wao’. Ukiona mwenzi wako amefika kwenye kiwango hicho cha upendo, maana yake unamkonga kwelikweli. SOMA STORY FUPI YA MAPENZI YA KUHUZUNISHA YENYE MAFUNZO KWENU HASA HASA WAKINA DADA. Ulevi hupunguza nguvu za. Leo nimekuja na mada ambayo naamini itawagusa wengi. Ilifahamika kuwa mke aliporudi kutoka kuoga, mume hakuonesha dalili zozote, alichokifanya ni kumwita mkewe na kumwambia kuwa achague moja, kufungasha kilicho chake, aondoke nyumbani kwake au amwekee jamaa mtego anaswe ili ajue mke wa mtu ni sumu. Mfanye ajione ni bora kwa kumwambia kuwa ana akili sana. SMS ya mapenzi ya mahaba kwa mpenzi wako aliyeko mbali NZURI HII👉 Ujumbe kwa umpendaye kumwambia kuwa sms ni kitu muhimu kutumiana katika mapenzi. 4-Mwanamke kutokuwa na mapenzi pia inaweza kuwa sababu ya Uke wake kuwa mkavu mara baada ya zile nyege mshindo kumalizika/kumtoka (baada ya yeye kufikia Mshindo), mwanamke kama hana mapenzi huishiwa hamu ya kuendelea kungonoka haraka sana mara tu baada ya bao lake la kwanza. Kutokea hapo ndipo unapoweza kuamua kama uondoke au hapana. *SOMO LA BURE KWA AJILI YA WOTE!* BUSARA CHACHE KUELEKEA 2019. “Alisema akiwa kwenye baa hiyo, alitokea msichana huyo na kumwomba ampeleke nyumbani kwake maeneo yaleyale kwa vile yeye ana gari na ni usiku. Jambo la kwanza ni kumpata umpendaye, la pili ni kupata atakayekupenda la tatu ambalo ni kubwa kuliko yote ni kwa jambo la kwanza na la pili kuungana pamoja. • Fanyeni maandalizi ya kutosha kabla ya tendo la ngono na baada ya tendo muoneshe/mwambie mwenzi wako kuwa umeridhika. Na kila mtu huweza kufikiri kulingana na uelewa wake juu ya mapenzi kati ya mtu na mtu. Wivu Wa Kupindukia Ni Jambo Jema Kwa Mwanamume Kumtakia Heri Mpenzi Wake Na Kufanya Kila Awezalo Kuhakikisha Kuwa Hapati Madhara, Lakini Iwapo Utakuwa Mtu Wa Wasiwasi Na Mashaka Pale Unapomwona Mpenzi Wako Akizungumza Na Mwanamume Mwingine, Au Anapotoka Na Marafiki Zake Wa Kike, Au Anapovaa Nguo Inayomfanya Atamanishe, Basi Fahamu Kuwa Tayari Umekunywa Sumu Ya Mapenzi. Amekushiba na umejaa ndani ya kuta za moyo wake. “Inavyoonekana huyo jamaa alikosea namba na alikuwa akimtumia mtu wake akimwambia kuwa amefurahishwa na mapenzi aliyompatia jana yake. Matunda ya hali hiyo ni kuwa na kizazi chenye kujiwekea matarajio ya ‘blah blah’ kila siku. Kuwa wazi kumweleza lolote unalolipenda na usilolipenda katika mahusiano yenu. Wakati ni sasa wa kumwambia akuache kabisa kwa kutumia mbinu zifuatazo. Si msichana anapokuomba pesa ina maana ana nia ya kukuchuna au amekupendea pesa kuna shida nyingine inabidi akuombe wewe tenakwa kukupima kama utakuwa tayari kumsaidia. Muunganiko wenu katika mapenzi maana yake tayari mmekuwa kitu kimoja. Huku sekeseke likiendelea makaburini hapo, Mdudu ambaye alikuwa na jazba ya kuibiwa 'mali' zake alisema kuwa alitonywa na rafiki zake kwamba mchumba'ke huyo yupo katika Baa ya Kimboka, Buguruni akijirusha na jamaa huyo. Wanaume wengi ni wavivu, si tu kuwatumia hata SMS za "mambo dia?" wapenzi wao lakini hata kujibu tu, "niko poa, Si hulka ya wanaume kutumatuma SMS - inajulikana, lakini angalau ukiweza kulifanya hili hata kidogo tu hata mara moja kwa wiki, utakuwa unajiongezea pointi kwa mwenzi wako na kumpa courage ya kufurahia mapenzi ya ndoa. Una sifa za kumfanya mke wako ajivunie kuwa na wewe mbali na mapungufu kadhaa uliyo nayo? Ili mahusiano ya mapenzi yaweze kuwa bora, ni jukumu la wapendanao kila mmoja kutafuta kuwa bora kwa mwenzie. Hivyo unaweza kumjibu kuwa wewe una ustadi wa aina hio so ukikutana na yeye hilo ndilo jambo la kwanza la kumfanya ili kumsisimua. EPSODE YA II. Wanachotaka wao aidha kupata umaarufu tu kwamba yuko na mtu fulani ama kuweza kupata pesa alizonazo mwanaume lakini sio kwamba ana mapenzi ya dhati kutoka moyoni mwake. Marafiki wowote wawili ambao wanaongea kwa muda mrefu nyakati hizi za kiza mara nyingi hufikia hatua hii. Kama yuko darasani au kazini, usimtumie jumbe mpaka ule wakati ambao yuko huru na makini wa kujibu texts zako. Maoni yako ni muhimu sana. >Hupaswi kuanza mahusiano kabla ya kufanya maombi. yule dada akampigia yule jamaa akamwambia leo nipo nipo tu natamani kutoka ila sina hela ya saloon nimemiss sana kwenda club na marafiki zangu. Kupitia SMS. Wenzie wakasema loh!, shoga bwana umempata. Kama atalijibu na ukweli wake wote, basi fahamu ya kuwa atakuwa amepandwa na nyege. Hata hivyo wachunguzi wa masuala ya mapenzi wanasema idadi kubwa ya wapenzi si kigezo sahihi cha kupima tabia ya mtu na kumhusisha na uhuni. Hatari: Aina 10 za Wanawake Ambao Mwanaume Hafai Kuwa na Uhusiano Nao Zaidi ya Kujitakia Matatizo. anatakiwa kuwa nazo ili aweze kuwa katika mazingira mazuri ya kupata mchumba wa kumuoa kiasi kwamba asipokuwa nazo ataishia kuchezewa tu lakini haitatokea mtu kumtakiwa kwamba anataka kumuoa. Kama hiyo haitoshi, wasiliana na wataalam wa mambo ya uhusiano au tembelea mitandao ya mapenzi, huko kuna mambo mengi yanayohusu namna ya kuboresha uhusiano wako, utajifunza na kuwa bora! Kwa taarifa yako ni kwamba, hata kama una umbo zuri na sura ya kuvutia, kama si mtundu na mbunifu kwa laazizi wako huwezi kudumu naye. Moja ya vitu vinavyoweza kukusaidia ni kumwambia rafiki wa karibu sana (msiri) au mpenzi wako, au kiongozi wa kidini. Our content this time: Fumba Town Development, Interview with Grace Matata, Investment in Tanzania, Bamboo. Marafiki wowote wawili ambao wanaongea kwa muda mrefu nyakati hizi za kiza mara nyingi hufikia hatua hii. Usimfanye. Mpenzi wangu T tambua kuwa ulimwengu tunaoishi una mambo muhimu matatu. Heshima kwenu wakuu, Baada ya kuona Watu wanawaandikia wapenzi wao meseji za kawaida zisizo romantic, nmeona niwakusanyie meseji japo uwe unacopy na kumpastia umpendae. Masogange ambaye siku ya tukio alikuwa na nduguye, Melisa Edward baada ya kunaswa na madawa hayo kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Oliver Tambo uliopo Kempton Park jijini Johannesburg nchini humo alihukumiwa kwenda jela miezi 32 au kulipa faini ya shilinghi milioni 4. Pole sana Mwanamke mwenzetu ,yaani hili mbona janga kubwa mie wa kwangu sina hamu nae ,nikiwa mjamzito mimba miezi nane aaanza akitoka ndo harudi imagine na tumbo langu hapo BP za kugikia mwanaume humuoni yaani kila siku nilikuwa nakimbizwa Hospital Presha ingawa mwanzo nilikuwa nasema nimpetezee unajua ukiwa mjamzito uvumilivu unakuwa mdogo,nilijikuta nimejifungua siku si zangu. Muunganiko wenu katika mapenzi maana yake tayari mmekuwa kitu kimoja. Ibrahim Juma, amesema lengo la wiki na siku ya Sheria …. Kama atalijibu na ukweli wake wote, basi fahamu ya kuwa atakuwa amepandwa na nyege. kumwambia "NAOMBA TUFANYE MAPENZI". Watalaam hao wanataja safari ya kupata chaguo halisi la mwanaume/mwanamke wa maisha ndiyo inayowaponza wengi kiasi cha kujikuta. Kama kuna kitu ambacho unaweza kumkwaza mwenzi wako ni pale utakapomtamkia kwamba yeye ni mjinga. "Mapenzi ya kweli yanaanzia kwenye kufarajiana na faraja ya kweli uzaa mapenzi ya kweli" alijibu Dulaha huku akimwita muhudumu na kumwambia awaongezee vinywaji. Niligundua pia kuwa yako mamia kwa mamia ya wanaume wanaofuata ngono za bei raisi katika maeneo hayo kutoka maeneo mbalimbali ya mkoa wa Dar es Salaam ambapo hapo hakuna haja ya kutongoza. 4-Mwanamke kutokuwa na mapenzi pia inaweza kuwa sababu ya Uke wake kuwa mkavu mara baada ya zile nyege mshindo kumalizika/kumtoka (baada ya yeye kufikia Mshindo), mwanamke kama hana mapenzi huishiwa hamu ya kuendelea kungonoka haraka sana mara tu baada ya bao lake la kwanza. Kuwa wazi kumweleza lolote unalolipenda na usilolipenda katika mahusiano yenu. Tafadhali nitumie comments zako baada ya kusoma kazi husika. Tofauti katika lugha ya matendo baina ya watu wa jinsia mbili hutokana na maumbile ya kujenetiki pamoja na utamaduni wa jamii husika. Itaendelea wiki ijayo. Moja ya vitu vinavyoweza kukusaidia ni kumwambia rafiki wa karibu sana (msiri) au mpenzi wako, au kiongozi wa kidini. Umwagaji wa damu mara ya kwanza wa kushiriki ngono hutofaitiana kwa wanawake tofauti. Maswali 20 Machafu Ya Kumuuliza Mwanamke Whatsapp Ambayo Yatamfanya Apandwe Na Nyege. Muunganiko wenu katika mapenzi maana yake tayari mmekuwa kitu kimoja. anatakiwa kuwa nazo ili aweze kuwa katika mazingira mazuri ya kupata mchumba wa kumuoa kiasi kwamba asipokuwa nazo ataishia kuchezewa tu lakini haitatokea mtu kumtakiwa kwamba anataka kumuoa. Kama mwanaume, jiangalia kama una sifa za kumfanya mwandani wako akuangalie wewe katika jicho la ubora na hadhi. Mpenzi wangu T tambua kuwa ulimwengu tunaoishi una mambo muhimu matatu. Marafiki zangu, kusaidia katika mapenzi ni jambo zuri tena lenye mantiki sana. KUPOTEZA RAHA KAMILI YA TENDO. “Inavyoonekana huyo jamaa alikosea namba na alikuwa akimtumia mtu wake akimwambia kuwa amefurahishwa na mapenzi aliyompatia jana yake. baada ya kukata simu akamtumia lak 3 ya saloon na kumwambia kama isipimtosha aseme kwa njia ya sms. "Alisema akiwa kwenye baa hiyo, alitokea msichana huyo na kumwomba ampeleke nyumbani kwake maeneo yaleyale kwa vile yeye ana gari na ni usiku. Wivu umekuwa ukiwatesa wengi na kujikuta wakijipa presha na vidonda vya tumbo bila kutarajia. Itaendelea wiki ijayo. Ukweli kuhusiana na suala hili ni kwamba vijana wengi wa siku hizi hawafahamu jinsi ya kukabiliana na wanawake, ama kwa kuwa hawapati mafunzo ya kutosha kutoka kwa wazazi wao, au pengine kutokana na wanawake wa sasa kuwa wajanja, kiasi kwamba wanawatisha na kuwakatisha tamaa mapema. yule dada akampigia yule jamaa akamwambia leo nipo nipo tu natamani kutoka ila sina hela ya saloon nimemiss sana kwenda club na marafiki zangu. Wanaume/wanawake wengi huogopa kujiachilia na kumwambia mwenzi wako jinsi unavyojisikia,kuwa wazi kwa mwenzi wako usione aibu unapokuwa naye katika tendo la ndoa. • Fanyeni maandalizi ya kutosha kabla ya tendo la ngono na baada ya tendo muoneshe/mwambie mwenzi wako kuwa umeridhika. * * * Naweza kusema nilikuwa na bahati mbaya maishani, ndio mwenyewe nilijiona kuwa na sura ya wastani isiyo mbaya sana wala nzuri sana. Team waropoaji. "Fedha yako na ipotelee mbali pamoja nawe, kwa kuwa umedhania ya kuwa karama ya Mungu yapatikana kwa mali… moyo wako si mnyofu mbele za Mungu. Ilifahamika kuwa mke aliporudi kutoka kuoga, mume hakuonesha dalili zozote, alichokifanya ni kumwita mkewe na kumwambia kuwa achague moja, kufungasha kilicho chake, aondoke nyumbani kwake au amwekee jamaa mtego anaswe ili ajue mke wa mtu ni sumu. Hawa wataweza kukusaidia kuacha, kwa kukupa ushauri, lakini pia kwa kukusaidia kukufatilia kuona kama unaishi malengo yako ya kuacha porn uliyojiwekea. Pole sana Mwanamke mwenzetu ,yaani hili mbona janga kubwa mie wa kwangu sina hamu nae ,nikiwa mjamzito mimba miezi nane aaanza akitoka ndo harudi imagine na tumbo langu hapo BP za kugikia mwanaume humuoni yaani kila siku nilikuwa nakimbizwa Hospital Presha ingawa mwanzo nilikuwa nasema nimpetezee unajua ukiwa mjamzito uvumilivu unakuwa mdogo,nilijikuta nimejifungua siku si zangu. Na vivyo hivyo Pneuma (Roho) akimzaa mtu huona Roho anafanya-fanyaje, lakini utaona matokeo ya kazi zake. Baada ya hapo utajua iwapo anakufaa. Na kila mtu huweza kufikiri kulingana na uelewa wake juu ya mapenzi kati ya mtu na mtu. Anony wa 9:53, nashukuru kwa ushirikiano wako japo umetoka nje ya mada. Wanawake wanapenda kuwa wagumu sana kila wakati ikifikia maswala ya kuwatongoza. *SOMO LA BURE KWA AJILI YA WOTE!* BUSARA CHACHE KUELEKEA 2019. Mlezi wa Familia Mwanaume na mwanamke ni nguzo mbili za msingi wa familia, lakini kwa kuwa wanaume wamepewa sifa maalum kwa amri ya uumbaji, na kwa sababu ya uwezo wao wa mantiki ni imara zaidi ya ule wa wanawake, wao huchukuliwa kama walezi wa familia zao. Nyonga ya binti huyu ilifanana na umbo la nambiri nane na hips la kutosha, alikuwa na ngozi nyororo na mguu ulio fanana na chupa ya bia kwa unene wake. “Nilimuomba baada ya msafara akalikabidhi gari kwa RPC Tanga kwa sababu linatafutwa na polisi. yule dada akampigia yule jamaa akamwambia leo nipo nipo tu natamani kutoka ila sina hela ya saloon nimemiss sana kwenda club na marafiki zangu. Leo nimekuja na mada ambayo naamini itawagusa wengi. Pneuma (Upepo) ukivuma utauhisi machoni unapokugusa, lakini hutauona. Kama hiyo haitoshi, wasiliana na wataalam wa mambo ya uhusiano au tembelea mitandao ya mapenzi, huko kuna mambo mengi yanayohusu namna ya kuboresha uhusiano wako, utajifunza na kuwa bora! Kwa taarifa yako ni kwamba, hata kama una umbo zuri na sura ya kuvutia, kama si mtundu na mbunifu kwa laazizi wako huwezi kudumu naye. Mfanye ajione ni bora kwa kumwambia kuwa ana akili sana. WANAUME HUPENDA KUOA MWANAMKE WA AINA HII Habari za wiki hii mpenzi msomaji. Siku hizi kuna SMS zilizotungwa ambazo zina maneno mazuri mazuri ya kimashairi na wanawake wavivu huzitumia hizo kuwatumia wanaume kuonyesha mapenzi yao, ukweli mara nyingi zinakuwa kero kwa wanaume kwa kuwa hazina uhalisia unaotoka kwa mtumaji. Kupitia SMS. Uchunguzi wangu umebaini kuwa watu wengi hasa wapenzi wa siku nyingi na wanandoa, wanafanya mapenzi kwa sababu tu wamepata nafasi ya kuwa pamoja, lakini si kwa kuheshimu fikra na hisia zao, jambo ambalo husababisha ladha ya mapenzi kuwa ya asilimia ndogo, ukilinganisha na mahitaji halisi ya mawazo yao. "Alisema akiwa kwenye baa hiyo, alitokea msichana huyo na kumwomba ampeleke nyumbani kwake maeneo yaleyale kwa vile yeye ana gari na ni usiku. Wanaume/wanawake wengi huogopa kujiachilia na kumwambia mwenzi wako jinsi unavyojisikia,kuwa wazi kwa mwenzi wako usione aibu unapokuwa naye katika tendo la ndoa. Kuwa nawe najivunia, mtoto mapenzi wayajua, kiuno, sauti yako tamu mithili ya chiriki wajua hasa kuitumia, mua wangu wajua kuukamua, ukiniacha jua nitaumia, nakupenda usije niacha nitajiua! 8. Toa hata kiasauti kidogo hii itamfanya mwenzi wako kuona kuwa unamjali na mko pamoja hata unapo wahikufikia mshindo/kileleni usikae kama bubu endelea. Ni kweli kuwa una wajibu wa kuhakikisha unamgusa kila anapotaka, umfikishe kileleni anapopaota, lakini kwa upande wa pili, kuna asilimia kubwa tu ya wanawake ambao wangependa sana kupewa fursa ya wao kutawala dimba wakati wa mchezo. Nakumbuka enzi zile nyumbani tulikuwa tuna ng’o. Mambo yako adimu ndiyo yanayonipa wazimu, nikuonapo hupatwa hamu, hutamani unipatiye wako utamu, la azizini lini utakuja kunitoa hamu, hakika nimemiss. Ni vizuri kulitambua hilo ili ujue jinsi ya kuishi kwa kuendana na mazingira yanayofaa. Mumeo akiondoka siku mbili unatamani kuwa hata na houseboy ili akukate kiu ya penzi. Wanaume wengi ni wavivu, si tu kuwatumia hata SMS za “mambo dia?” wapenzi wao lakini hata kujibu tu, “niko poa, Si hulka ya wanaume kutumatuma SMS – inajulikana, lakini angalau ukiweza kulifanya hili hata kidogo tu hata mara moja kwa wiki, utakuwa unajiongezea pointi kwa mwenzi wako na kumpa courage ya kufurahia mapenzi ya ndoa. pointi ya msingi ni kwamba mlifanya uchaguzi pasi na kuelewa upeande wa pili ukoje sasa basi kitu kilichotokea ni kuwa nduguyo ni mgonjwa wa kuchat na sasa yuko kwenye hit point ya kuchat na mtumwingine huo ndio ukweli hivyo kwasa huna chako hapo. mpaka sasa. Enyewe inaweza kuwa ngumu unapoachana na mpenzi wako haswa ukizingatia yale mambo yote mazuri ambayo mumekuwa mkifanya mkiwa pamoja. Kijana mbona bado wewe ni mdogo sana kuhangaika na mambo hayo katika hali hiyo?Vipi shule umemaliza masomo?Naona kama unataka kujipatia vidonda vya tumbo kwa kwa kuparamia mapenzi kihivyo. Nasema umepitiliza kwa kuwa, wivu wa kawaida unatakiwa kwenye mapenzi ili yawe imara. Wakati ni sasa wa kumwambia akuache kabisa kwa kutumia mbinu zifuatazo. tulipenda sana, lakini siku moja tukiwa katika maongezi yetu aliwahi kugusia kuwa akitaka kuoa anataka kuoa mtu asie na mtoto wakaanzishe familia yao peke yao,,,. Kutokuwa na Lugha ya mahaba. Muunganiko wenu katika mapenzi maana yake tayari mmekuwa kitu kimoja. Mapenzi ya ujana nayajua sana, hasa vijana wote damu inachemka mnataka kukomoana kila mmoja kwake hamu si ndiyo anaanza basi fujo moja kwa moja, hakuna mapenzi bali papara ya kutaka kuonesha nani zaidi au una nguvu kiasi gani. Matunda ya hali hiyo ni kuwa na kizazi chenye kujiwekea matarajio ya ‘blah blah’ kila siku. “Inavyoonekana huyo jamaa alikosea namba na alikuwa akimtumia mtu wake akimwambia kuwa amefurahishwa na mapenzi aliyompatia jana yake. Elimu yangu haikuwa na maana yoyote kwenye namna yangu ya kuishi kwani bado aliniona mshamba kwenye suala la mahusiano na akaenda mbali zaidi kuwa nisithubutu kumwambia mama yangu suala hilo kwa madai kuwa nilikuwa mtu mzima hivyo kumtegemea ama kumshirikisha mama kwa kila nilililoliona tatizo ulikuwa ni Ulimbukeni uliopitiliza na hata mama. CHOMBEZO MARIDHAWA LA MAPENZI. Sasa amepata kizazi. Kumpigia simu au kumtumia ujumbe mfupi (SMS) mara kwa mara na kulaumu pale ambapo mwanaume hapigi simu mara kwa mara au kutuma SMS. Unaweza kuwa mdhamini wa kisa hiki cha kusisimu na chenye funzo kubwa kwa vijana wa sasa katika masuala ya mapenzi. EPUKA KUMWAMBIA NAOMBA TUFANYE. Jua kuwa una mtu wako je akipita akaiona gari mazingira haya itakuwaje?. Ukisha fahamu hilo chukua jukumu la kumsoma kisaikojia ili kujua kama yuko kwenye hali nzuri ya kusikiliza yale uliyotaka kumwambia wakati alipokuwa na hasira. Jamaa alipita sehemu isiyoruhusiwa katika kambi ya jeshi na akapewa adhabu ya kuhamisha tofali 1000! Jamaa akajitahidi akabeba tofal 900 na akawa hoi! Na ghafla akakumbuka kuwa mkuu wa kambi ni rafik yake wamesoma pamoja, akampigia simu. Ibrahim Juma, amesema lengo la wiki na siku ya Sheria …. kufanya mapenzi kwani kabla ya kukutana. yule dada akampigia yule jamaa akamwambia leo nipo nipo tu natamani kutoka ila sina hela ya saloon nimemiss sana kwenda club na marafiki zangu. Mambo yako adimu ndiyo yanayonipa wazimu, nikuonapo hupatwa hamu, hutamani unipatiye wako utamu, la azizini lini utakuja kunitoa hamu, hakika nimemiss. Mumeo akiondoka siku mbili unatamani kuwa hata na houseboy ili akukate kiu ya penzi. Hii ni hatua kubwa zaidi katika mapenzi. KUPOTEZA RAHA KAMILI YA TENDO. >Hupaswi kuanza mahusiano kabla ya kufanya maombi.